Home Audio
SHARE
‎Usiache_kusoma_hii‬ mwenzenu kimenitokea;
‬.” Niliwahi kumpenda dada mmoja anaitwa ‪#‎Mwasiti‬,kila nikipanga kumwambia namwogopa
kumwambia,cku moja
nikasema nijikaze hadi
nimwambie,Ile nimefka karibu yake
Nilitetemeka hadi jasho likanitoka,hivyo
ckuweza kmwambia,nikaona nimtumie SMS Kumjulisha hilo,nika mwandikia ivi, ‪Mwasiti_nakupenda_‬ sana vp kuhusu wewe naomba jibu
tafadhal!”, mda si mrefu nikackia
SMS Imeingia kweny simu yangu, nikawa
nataman kujua #mwasiti amenijibu nn?
ila nilikua naogopa
kufungua ile SMS, Nikasema nitaifungua kesho,
Nili lala kwa tabu sana
ucku ule,nikasubir nikaxema nitaifungua
kesho nione majbu yang toka kwa ‪#‎mwasit‬ niliwaza kama kanikatalia itakua je? asubuh ikafka nikafanya
mambo yangu,
Iipofka ‪saa_nne_Asubuhi‬ nikaoga kisha Nikapanda kitandani
nisome majb yangu,nilifungua SMS huku
mapigo
ya moyo yakiwa yanaenda mbio,
huku naiangalia kwa mbaaali,
nika kuta SMS hii, “hauna salio la kutosha kutuma SMS hii tafadha
li ongeza salio!”