Home Audio JANUARY MAKAMBA ATOA KAULI KUHUSU PICHA ZAKE TATA ZINAZOSEMEKANA ZINAMKEJELI RAIS

JANUARY MAKAMBA ATOA KAULI KUHUSU PICHA ZAKE TATA ZINAZOSEMEKANA ZINAMKEJELI RAIS

SHARE
https://i1.wp.com/www.mwananchi.co.tz/image/view/-/2604712/medRes/460640/-/s83jgg/-/makamba.jpg?resize=640%2C280

January Makamba ameamua kutoa ufafanuzi wa picha mbalimbali zilizowekwa katika akaunti yake ya Instagram ambazo zinadaiwa kumkashfu Rais Magufuli baada ya kumnyima Uwaziri Mkuu.


Hizi ndo Picha alizoweka ambazo zinadaiwa kumkejeli Rais Magufuli
Picha hii inaonyesha sokwe mtu wakiwa wamevalia suti na huyo mtu anayeonekana kurukia kamba huku nyuma ana mkia lakin akiwa amevalia kaptula peke yake
Picha hii inaonyesha Nguruwe wakiwa wamepewa heshima ya zulia jekundu ambayo ni heshima ya kipekee anayopewa binadam pekee

Picha hii inamuonyesha mtu akiwa amewasha moto kwa kutumia kuni ambazo chanzo chake ni ngazi anayotakiwa kutumia kutokea nje ( juu )

USISAHAU KULIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI