Home Audio Zaidi ya Wafugaji 300 wa CCM Wazichoma Kadi zao na Kuhamia CHADEMA

Zaidi ya Wafugaji 300 wa CCM Wazichoma Kadi zao na Kuhamia CHADEMA

SHARE
Zaidi
ya wanachama mia 300 waliokuwa chama cha CCM kutoka jamii ya kifugaji
katika kata ya Engaruka wilaya ya Monduli wamezichoma kadi zao za CCM na
kujiunga na CHADEMA huku wakidai maamuzi yao yametokana na utashi wao
binafsi kwa kuzingatia hali halisi ya kisiasa ilivyo hivi sasa
Mamia ya wanachama walikusanyika katika mkutano wa hadhara kukusanya kadi za CCM kuzichoma moto na kuchukua kadi za CHADEMA.