Home Audio ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA CHADEMA WALIOTEULIWA KUGOMBEA UBUNGE

ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA WA CHADEMA WALIOTEULIWA KUGOMBEA UBUNGE

SHARE
http://2.bp.blogspot.com/-hWWo3zxTaTM/VcCrtf2ZDAI/AAAAAAAAsjA/Xjfxp4eh9po/s1600/chadema1.jpg
Mara
1. Rorya STEVEN J OWAWA
2. Tarime Mjini ESTHER N MATIKO

3. Tarime Vijijini JOHN HECHE
4. Musoma Vijijini ZAKARIA MBULA CHIRAGWILE
5. Butiama YUSUPH R KAZI
6. Bunda Mjini ESTHER BULAYA
7. Mwibara HARUN D CHIRIKO
8. Musoma Mjini VINCENT J NYERERE
9. Bunda Vijijini SULEIMAN DAUDI

Simiyu
1. Bariadi GODWIN SIMBA
2. Maswa Magharibi ABDALA PATEL
3. Maswa Mashariki SYLVESTER KASULUMBAYI
4. Kisesa MASANJA MANANI
5. Meatu MESHACK OPULUKWA
6. Itilima MARTINE MAGILE

Shinyanga
1. Msalala PAULO MALAIKA
2. Kahama Mjini JAMES LEMBELI
3. Kahama Vijijini (Ushetu) SIMON BUKAKIYE ISAYA
4. Shinyanga Mjini PATROAS PASCHAL K
5. Kishapu FRED T MPENDAZOE

Mwanza
1. Ukerewe JOSEPH MKUNDI
2. Magu KALWINZI NGONGOSEKE
3. Nyamagana EZEKIA D. WENJE
4. Buchosa MARTINE KASWAHILI
5. Sengerema HAMIS TABASAMU
6. Ilemela HIGHNESS KIWIA
7. Misungwi LEONIDAS KONDELA

Geita
1. Bukombe PROF. KULIKOYELA KAHIGI
2. Busanda ALPHONCE C MAWAZO
3. Nyang’wale GEORGE MABULA
4. Chato DR. BENEDICT LUKANIMA
5. Mbogwe NICODEMUS H MAGANGA

Kagera
1 Karagwe PRINCE RWAZO
2 Kyerwa BENEDICT MTUNGIREHI
3 Bukoba Mjini WILFRED LWAKATARE
4 Muleba Kaskazini ANSBERT NGURUMO
5 Muleba Kusini ALISTIDES KASHASILA
6 Biharamulo DR. ANTHONY MBASSA

Mbeya
1. Lupa NJELU KASAKA
2. Songwe MPOKI MWANKUSYE
3. Mbeya Mjini JOSEPH MBILINYI
4. Kyela ABRAHAM H MWANYAMAKI
5. Rungwe JOHN D MWAMBIGIJA
6. Busokelo BONIPHACE A MWAMUKUSI
7. Mbozi PASCHAL HAONGA
8. Momba DAVID E SILINDE
9. Mbeya Vijijini ADAM NZELA
10. Tunduma FRANK MWAKAJOKA
11. Vwawa FANUEL MKISI

Iringa
1 Ismani PATRICK OLE SOSOPI
2 Kalenga MUSSA L MDEDE
3 Mufindi Kaskazini JUMANNE K MASONDA
4 Iringa Mjini PETER MSIGWA
5 Kilolo BRIAN KIKOTI
6 Mafinga Mjini WILLE MUNGAI

Njombe
1 Njombe Kusini EMMANUEL MASONGA
2 Lupembe (Njombe Kask) EDWIN E SWALE
3 Wanging’ombe DISMAS A LUHWAGO
4 Makete JACKSON T MOGELA
5 Ludewa ATHROMEO MKINGA
6 Makambako ORAPH MHEMA

Rukwa
1 Nkasi Kusini ALFRED DANIEL SOTOKA
2 Kwela DANIEL NAFTAL NGOGO
3 Nkasi Kaskazini KESSY SOUD
4 Sumbawanga Mjini SADRICK MALILA
5 Kalambo VICTOR MATENI

Tanga
1 Kilindi JERADI K MREMA
2 Muheza ERNEST MSINGWA
4 Korogwe AMANI H KIMEA
5 Korogwe Vijijini EMMANUEL KIMEA

Kilimanjaro
1. Rombo JOSEPH SELASIN
2. Same Magharibi CHRISTOPHER S MBAJO
3. Same Mashariki NAGENJWA KABOYOKA
4. Moshi Mjini JAFARY P MICHAEL
5. Hai FREEMAN A MBOWE
6. Siha DR. GODWIN MOLLEL

Arusha
1 Arumeru Mashariki JOSHUA NASSARI
2 Arumeru Magharibi GIBSON MESIYEKI
3 Arusha Mjini GODBLESS LEMA
4 Longido ONESMO OLE NANGOLE
5 Monduli JULIUS KALANGA
6 Karatu WILLE QAMBALO
7 Ngorongoro ELIAS NGORISA

Manyara
1 Simanjiro JAMES KINYASI OLE MILLYA
2 Mbulu Vijijini MIKEL PETRO AWEDA
3 Hanang MAGOMA RASHID DERICK
4 Babati Mjini PAULINE P GEKUL
5 Babati Vijijini LAURENT SURUMBU TARRA
6 Kiteto KIDAWA ATHUMANI IYAVU
7 Mbulu Mjini PAULO HERMAN SULLE

Dar es Salaam
1. Ubungo SAED KUBENEA
2. Kawe HALIMA JAMES MDEE
3. Ukonga MWITA MWIKWABE WAITARA
4. Ilala MUSLIM HASSANALI HEIDERALI
5. Kibamba JOHN JOHN MNYIKA

Pwani
1 Chalinze MATHAYO TM. TORONGEY
2 Kibaha Mjini MICHAEL PAUL MTALY
3 Kibaha Vijijini EDITHA BABBEIYA

Morogoro
1. Mikumi JOSEPH HAULE
2. Morogoro Kusini DAVID LUKAGINGIRA
3. Kilombero PETER E LIJUALIKALI
4. Mlimba SUZAN L. KIWANGA
5. Mvomero OSWALD MLAY
6. Ulanga Magharibi ALPHONCE MBASSA
7. Ulanga Mashariki PANCRAS KONGOLI
8. Morogoro Mjini MARCOSSY ALBANIE

Dodoma
1. Kongwa ESAU NGOMBEI
2. Dodoma Mjini SINGO BENSON KIGAILA
3. Bahi MATHIAS LYAMUNDA
4. Chilonwa JOHN CHOGONGO

Singida
1 Iramba Magharibi JESCA KISHOA
2 Iramba Mash(Mkalama) OSCAR KAPALALE
3 Singida kaskazini DAVID DJUMBE
4 Singida Mashariki TUNDU A LISSU
5 Singida Magharibi MARCO ALLUTE
6 Manyoni Magharibi LUPAA DONALD
7 Manyoni Mashariki ALLUTE EMMANUEL

Tabora
1 Nzega Mjini CHARLES MABULA
2 Igunga NG’WIGULU KUBE
3 Urambo SAMWELI NTAKAMLENGA
4 Ulyankulu DEUS KITAPANDYA NGERERE
5 Sikonge SAID NKUMBA
6 Manonga ALLY KHALFANI NGUZO

Katavi
1 Mpanda Mjini JONAS KALINDE
2 Mpanda Vijijini MUSSA MASANJA
4 Katavi GEORGE SAMBWE
5 Nsimbo GERALD KITABU
6 Kavuu LAURENT SENGA MANGWESHI

Kigoma
1 Kigoma Kaskazini DR. YARED FUBUSA
2 Kigoma Mjini DANIEL LUMENYELA

Ruvuma
1 Peramiho ELASMO MWINGIRA
2 Mbinga Magharibi/Nyasa CUTHBERT S. NGWATA
3 Mbinga/Mbinga Vijijini EDWIN B AKITANDA
4 Songea Mjini JOSEPH FUIME